Friday, October 9, 2009

kupotea kijiweni kwa siku kadhaa



wanakijiwe, baada ya kufika mjini bukoba na nikiendelea vyema na maandalizi ya kutoa mada za yutambuzi mjini hapa, naomba radhi kwamba sitakuwepo kijiweni hapa kwani naingia msituni kidogo kama zinavyoonyesha picha hapo juu.

ni miaka mingi sana sijafarrahia maisha ya kijijini lakini hata hivyo nimeamua kwenda bush wenyewe wanaseama kusafisha nyota. naenda kukaa migombani na ku-meditate kwa muda mrefu huku nikikaa na wazee wangu na washikaji wakule kwa muda usiojulikana lakini sio mrefu sana. nitaoga mtoni na nitazima mawasialiano yoote ili niipata fresh kule

kwakuwa mimi ndiye mtundika mada kijiweni hapa, msishangae mkiona kimya jamani. nitawaletea habari mpya kwani nitatoka huko nikiwa kiumbe kipya kabisa.

all the best na furahieni maisha.

4 comments:

Masangu Matondo Nzuzullima said...

Usisahau Rubisi huko kijijini. Mapumziko mema Mulangira!

Yasinta Ngonyani said...

Uwe na wakati mzuri Kamala

chacha Wambura said...

Omwami, usipotelee huko, sawa murah?

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

Mtondo, Lubisi sijafuatilia wala nini

am back now