Thursday, November 26, 2009

ndoa na tendo la ngono, kuvunjika

makala hii niliwahi kuitindika siku za nyuma na sasa yajirudia..............

basi ndugu zangu wengi wanajiuliza juu ya ndo za siku hizi kuvunjika na kukatika hovyo kwamba labda wanaume wanatatizo au wanawake. tatizo kuu liko kwenye tendo la ngono katika ndoa hizo, kwamba, walio wengi na hasa wanaume hawajui jinsi ya kufanya tendo hilo na hivyo kusababisha ndoa kuonekana kama vile hazina maana au mke kaishiwa na utamu.


tendo la ngono linahitaji ubunifu mkubwa kutoka kwa mwanaume ili aweze kumridhisha mwanamke. unajua kabla ya tendo ni lazima waote wawili muwe tayari kwamba dume liwe limesimamisha vya kutosha kama ukuni mkavu na jike liwa llina maji maji yakutosha ili kukaribisha uterezi wa kikweli tayari kwa kazi. kuna njia kadhaa ikiwemo ya kufanya romance ya kutosha.

lakini mkiisha kaa muda mrefu wakati mwingine romance huwa haipandi japa mashine zataka kutwangana. basi mumu hupaswi kutwanga kwa hasira kama vile unatwanga mahidi makavu kwa anjili ya kuppika makande, unapaswa utwange kwa utaratibu mara spidi kunwa, mara kati, mara ndogo, mara unaacha na kupiga stori kidogo au busu nk. kwa kweli ni sanaa nba inabidi uwe msanii kidogo ili mwanamke naye aweza kuionja tamu yake.

sio kwenda kasi kama vile unamkomoa mtu, inabidi uwe mpole kiasi kwamba goli likija unalizuia kidogo ili umkae muda wa kutosha na mwanamama ajisikie freshe.

basi kuna ile inayoitwa kagera style, kagera teknoloji au gulioni katerero, hiyo husaidia kufanya kinu kiwe kama barafu iliyomwagiwa mafuta ya mgando na sabuni isyoisha, utelezi wake ninomoooma ndugu zangu, hii hufanya watu wa kabila langu zaidi.

mwisho basi, mechi sio kutuafuta magori mengi, bali kwenda kwa sataili kadahaa na kuhakikisha mamanaye anaona umuhimu wa wewe kuingiza joka lako litemalo hovyo mahali pale. AMEN

9 comments:

SIMON KITURURU said...

Tukumbuke tu kuwa Saikoloji ya wafanyao ngono inanguvu zake pia.

Mfano: Mtu hata uwefundi vipi wa tendo la uasherati na mkeo kivitendo , kama kisaikolojia MKEO kaathirika na wasiwasi unamuonja na hausigeli hawezi kunogewa vile vile!Na mifano ni mingi kwa mfano kuwa tu na wasiwasi hata wa kwamba hamna kodi na ya nyumba inaweza geuza mchezo.

Tukumbuke pia kuwa kuna kuchokana pia katika mahusiano na mara nyingi dawa ya hilo wala haitoshi kwa kubadili staili ya kula ngoma.KWA KIFUPI LIMPENZI LIMEKUCHOKA!:-(


Na kuhusu kuridhisha mdada kimchezo tukumbuke kuwa kila mtu ni tofauti kwa hiyo ufundi umridhishao ASHA si lazima unamridhisha Rose.

Na maana:
- labda KADALA nje ndani nje ndani- spidi kidogo na kunyonywa nyonyo ndio kimkunacho,LAKINI waweza kukutana na Bi Ashura ambaye pamoja na yote ya nje ndani nje ndani mjeledi, ila ni mpaka na wakati huohuo wakati unamchapa mjeledi uwe pia unamtekenya kinyegere kwenye kidude ndio utamfikisha -la sivyo siku nzima utashindanaye lakini kufika mtukule hafiki, - wakati huohuo bila kumsahau Dada yake Kadala ambaye YEYE ukimchezea mikono tu unastukia anashindwa kuongea na anabana miguu kwa kuwa anafika au yuko tayari kufika na ukifikia kumvua kificha nyeti kumbuka yeye anakuwa anafanyia kazi goli la pili na kumgusa nyonyo au kinjegere cha kidude kwake ni mwiko .


Kwa hiyo kwa kifupi!

Ukibadili mpenzi usitegemee kutumia staili zilipendwa kwa kuwa ilikuwa inafanya kazi kwa Mpenzi zilipendwa.

Na kwa mpenzi wako wa kila siku -Kumbuka kila siku ni homework mpya na kuna siku wala sio staili ila ni mahali unapompandishia mzuka ndio penye kumsababisha utamu uleule afikiri leo umezidi utamu na unakachumbari pembeni.

KWA WATAKAOELEWA WATAELEWA NA MUNGU AWABARIKI NYOTE!

Yasinta Ngonyani said...

Duh! ya leo kali kwelikweli. Naona mt. Kitururu kasema yote.

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! said...

AMINA! Aksante sana MTAKAVITU Simon. Umenena vyema na ubarikiwe saaana...lol

manake pamoja na hayo ulosema yawezekana pia si hayo ulosema yamfikishayo mume/mke bali ni katika kuonja JICHO ama mume kutiwa kidole! lol

SIMON KITURURU said...

@Kadinali CHACHA: Mtukufu weye na swala la kula jicho.....!:-)

Mzee wa Changamoto said...

Nina swali. Ni kwanini makungwi wengi wameachika?
Yaani wanaofunza namna ya kuishi katika ndoa ni wale ambao hawako kwenye ndoa. Ama hawajaingia au wameachika.
Ni saikolijia ipi ifaayo hapa???
Baraka kwenu

SIMON KITURURU said...

@Mzee wa Changamoto: Mimi nadhani ni kwakua kuna kitu wanajua!:-(

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! said...

@ MT. Simon....:-))

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

labda ni kweli kama asemavyo kitururu kuwa kuna kitu wanajua. kwa uzoefu wangu (mimi sio Kungwi plz) makungwi ninaowafahamu wako kwenye ndoa na hawajaachika.

harafu kuna mapadri na masisita wafanyao kazi ya ukungwi na sijui wanapata wapi uzoefu wa mambo hayo wakati wao ni bikra

Markus Mpangala said...

Makungwi hawana satili ZILIPENDWA? je nao hawachoki hilo LIMPENZINO?