Friday, July 23, 2010

chwiiiiiiiiiiiii chwiiiiiiiiiiiiiiiii chwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
omwana naalila, nalizibwaaki
nalizibwa nyina,

nyina agileyai, agilekulima
kulima biki? ebyabakazi bakola
chwiiiiiiiiiiiii chwiiiiiiiiiiiiiiiii humula

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Hapo naona umesema mtoto analia anamlilia mama yake, mama yake kaenda kulima .....nk nk

SIMON KITURURU said...

Unahisi Komandoo Kamala alikuwa anafikiria nini kabla hajaandika KICHINA na ....

...tafsiri ya mahubiri yake nini....?

Masangu Matondo Nzuzullima said...

Huo wimbo hata sisi Wasukuma tunao. Mabinti zangu walikuwa wanaupenda vibaya sana. Karibu kazini baba!