Tuesday, September 28, 2010

dini /madheheb, msalaba nk

katika mjadala wa biblia najikuta nikiona tofauti za kishikaji juu ya madheheb kwa mfano wakatoliki na sanamu huku waluteri wakitumia sanam ambayo sio mtu wala nini. ukristo unabeba msalaba japo sio kweli kwamba tunahitaji msalaba bali kukombolewa na vyote ni sanamu tu hata altare a.k.a madhabahu!

msalaba wa yesu badala ya ujumbe wake, silaha iwe kumbu kumbu ya aliyeuwawa badala ya/////

tunajenga juba kuuubwa ni kanisa badala ya kuuishi utu, utakatifu, u-Mungu nk

4 comments:

chib said...

Makala yako ni nzuri katika kuitafakari.
Utaniwia radhi, nahisi kuna kiswahili kipya kimekuja, si vibaya ukinijuza maana ya juba, maana kuuliza si ujinga kaka

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! said...

Juba ni Jumba@Em Chib....lol!


Inafikirisha hasa na jiandae kwa madongo kama siyo mapanga shaaaaaa....lol!

emu-three said...

Mhh, hapa sitii neno, haya ni maswala ya ki-mani zaidi!

Yasinta Ngonyani said...

Natafakari kwanza!!