Monday, October 25, 2010

ujumbe wa kura!

Anonymous emu-three said...

Zote ni mbinu za kisasa, mwisho wa siku ni wewe na kura yako, wengine wanasema kura zimeshapigwa!
Sijui hilo `wao wasema' kama mcha mungu mungu wa kweli ukiwa ndani ya chumba chako cha kupigia kura utajiwajibisha mwenyewe, kwani mwisho wa siku kura yako hiyo itakuuliza kwanini ulinitendea hivi, badala ya kunipigia kwa wema umenipigia kwa wabaya na nimehusika kuwaangamiza wasio na hatia, nimehusika kuwalaza watoto wa walalahoi njaa, nimehusika kuwanyima haki wenye haki...kwa vile umemchagua fisadi ukijua kweli ni fisadi...kura hiyo jama, angalieni itawatia motoni, mkiifanya vibaya!

October 22, 2010 4:07 PM

No comments: