Thursday, June 2, 2011

Anonymous emu-three said...

Rushwa kajaa tele kila kona,usiombe uwe na mgonjwa ukamfikisha hospitali zetu hizi, ndio unakuta umati wa watu...utafanyaje, dawa ni kumuita chonjo nesi aweke cheti chako juu...hii inaitwa nini?
Haya unataka umeme, umeshaweka line, kila kitu imebakia nini, kuingiza mwanga ndani, ukifika Taa la Neskori, wanakuambia zamu yako bado, wakati umeshanunua runinga na nyumba mbeho...dawa ni nini...mtafute mtu anayeitwa kishoka, mtaongea naye mtakubaliana, naye anaenda kuongea na wanaohusika, unaambiwa utoe hela ya taxi , kwani mgari hakuna...hiyo inaitwa nini...
Mungu wangu, natafuta kazi nimehangaika wee, nikakutana na jamaa yangu akaniambia ukitaka kazi ufanye kazi, akaichukua barua yangu na kwenda kuongea na meneja uajiri...duh, nikawa miongoni mwa wa ku---fanyiwa nini vile, na hata hiyo kuhojiwa kwenyewe hakukufanyika...kazi ikajileta! Hiyo inaitwa nini....
Oh, Rushwa bwana ni rafiki wa kila mtu, anauma ukimtoa, lakini mtamu ukimpokea!