Monday, March 12, 2012

kitururu juu ya kumwomba Mungu

Tatizo la kuomba MUNGU - hata vitani majeshi yote huomba MUNGU kwahiyo labda MUNGU akiombwa majibu yake MBABE hushinda.
Ushauri wangu kwa usieolewa kuwa NGANGARi kivyako kama BINADAMU!
Maana mambo mengine kama KUOA na KUOLEWA kibinadamu ni vitu vilivyo tungwa tu na BINADAMU .

Adamu na HAWA tunda tu walistukia wenyewe. Na baada ya kufukuzwa kwenye kigadeni hakukuwa na SHEKHE wala PADRE wa kuvalisha nanihii kidoleni. Samahani nawaza tu kwa sauti na RUKSA kutosikiliza!Na nimeacha!

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Kaaazii kwelikweli hapa!!